Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Mặt Tiền Đường Yết Kiêu P.9 Q.5 DT: 8x9m 3 lầu giá: 31 tỷ TL

Ngày đăng: 09/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền đường Yết Kiêu Q.5 ngay chợ An Đông DT 8m x 9m, 3 lầu nhà mới đẹp không lộ giới đang tự kinh doanh Khu vực kinh doanh đông đúc quần áo, phấn son, giầy dép v.v + Giấy tờ pháp lý rõ ràng sang tên công chứng nhanh trong ngày. + Giá: 31 tỷ TL / Liên hệ: Hữu Đức: 0915026282 để xem vị trí nhà và gặp chủ thương lượng trực tiếp. (Miễn Môi GIới).

Xem thêm

Liên hệ:

091 502 ****

Vị trí bản đồ

31 tỷ

72 m²
430,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Yết Kiêu, P. 9, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
ĐH

ĐẠI HƯNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Mặt Tiền Đường Yết Kiêu P.9 Q.5 DT: 8x9m 3 lầu giá: 31 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.