Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Vị Trí Đẹp Mặt Tiền Nguyễn Chí Thanh - Quận 5 - (4,3x20m) - 4 Tầng - Giá: 23 Tỷ

Ngày đăng: 05/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà vị trí đẹp mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh. Phường 9. Quận 5 - Diện tích: 4,3 x 20m - Kết cấu: 4 Tầng - Vị trí đẹp, khu vực tập trung nhiều ngành nghề - Khu vực đông đúc, sầm uất ngày đêm - Phù hợp khách mua vừa Ở vừa Kinh Doanh - Giá: 23 Tỷ - Liên hệ: 0939932433 Trinh - Cam kết thông tin đúng. Người thật việc thật 100%

Xem thêm

Liên hệ:

093 993 ****

Vị trí bản đồ

23 tỷ

86 m²
267,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, P. 9, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phan Phương Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Vị Trí Đẹp Mặt Tiền Nguyễn Chí Thanh - Quận 5 - (4,3x20m) - 4 Tầng - Giá: 23 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.