Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Nhỏ - Đường 3/2 - Hồng Bàng Quận 11, 148M2, 4 Tầng, Vỉa hè 4M, Kinh doanh

Ngày đăng: 08/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán Nhà MẶT TIỀN KINH DOANH - NGUYỄN THỊ NHỎ GIAO NGAY 3/2 + NGUYỄN CHÍ THANH VÀ HỒNG BÀNG QUẬN 11 HIẾM CÓ - PHÙ HỢP Ở VÀ KINH DOANH ĐA NGÀNH - 4 TẦNG PHÙ HỢP CẢI TẠO HOẶC XÂY MỚI 8 TẦNG - CHÀO THẤP HƠN giá HXH Chỉ 23.8 tỷ TL

Mô tả:
+ Diện tích khủng: 148M2, Ngang 4M dài gần 37M vuông vức. Có vỉa hè 4M kinh doanh đỉnh
+ Vị trí: giao với 3/2 gần vòng xoay Cây gõ, cách Trung tâm thương mại Lê đại hành chỉ 2km, tiện ích ngập tràn khu vực...
+ Kết cấu: nhà trệt lững 2 lầu sân thượng, có 7PN, thửa đất vuông vức đều, tầng trệt đang cho thuê 40tr/th, khai thác cho thuê nguyên căn có thể đc 80tr.
+ Pháp lý chuẩn công nhận hoàn công đủ.

Liên hệ: Zalo 0908937491 - Vi Liên
NHẬN KÝ GỬI - MUA BÁN NHÀ ĐẤT SÀI GÒN
Tư Vấn Pháp Lý - Tư Vấn Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng
- Kho hàng nhà đẹp - giá rẻ.
- Chuyên BĐS dòng tiền - Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh.
#viliennhaphosaigon
#batdongsandongtien
#nhamattienkinhdoanh

Xem thêm

Liên hệ:

090 893 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

23,8 tỷ

148 m²
160,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
VL

Vi Liên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Nhỏ - Đường 3/2 - Hồng Bàng Quận 11, 148M2, 4 Tầng, Vỉa hè 4M, Kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.