Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh, Q5 1 trệt 5 lầu thu nhập cao 75tr/ tháng 23 tỷ

Ngày đăng: 10/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 9, Quận 5.
Diện tích: 3.6 x 15m. Diện tích xây dựng công nhận: 53m². Diện tích sử dụng toàn bộ: 310m².
Kết cấu gồm 1 trệt và 5 lầu đúc bê tông kiên cố. Không lộ giới, không quy hoạch.
Nhà có 10 phòng ngủ, 10 WC, 1 phòng bếp, cửa hậu thông ra hẻm xe hơi. Trang bị sẵn hệ thống nước nóng năng lượng mặt trời.

Vị trí đắc địa, mặt tiền trung tâm, gần BV Chợ Rẫy, Nguyễn Tri Phương, ĐH Kinh tế, ĐH Y Dược
Thích hợp mở phòng khám, thẩm mỹ viện, căn hộ dịch vụ hoặc cho thuê dài hạn.
Nhà vừa hết hợp đồng thuê 70 triệu/tháng, sẵn sàng khai thác ngay.

Giá bán: 23 tỷ (thương lượng chính chủ).
Liên hệ xem nhà: 0368268549

bán nhà mặt tiền Quận 5, nhà kinh doanh Nguyễn Chí Thanh, nhà gần Chợ Rẫy, nhà 5 lầu Quận 5, nhà có thu nhập cao Quận 5

Xem thêm

Liên hệ:

090 392 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,6m

Vị trí bản đồ

23 tỷ

53 m²
433,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trầm Bảo Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh, Q5 1 trệt 5 lầu thu nhập cao 75tr/ tháng 23 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.