Tin đăng đã hết hạn.

Chủ chốt nhanh giảm ngay 3,5 tỷ, không mua là tiếc cả đời!

Ngày đăng: 28/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHỦ CHỐT NHANH GIẢM NGAY 3,5 TỶ, KHÔNG MUA LÀ TIẾC CẢ ĐỜI!
TUYỆT TÁC NGUYỄN TRÃI SỞ HỮU NGAY HOẶC MẤT MÃI MÃI!

NHÀ 5 TẦNG MẶT PHỐ THỜI TRANG SỐ 1 SÀI GÒN CHỈ 20 TỶ!

Địa chỉ: Nguyễn Trãi, Phường 2, Quận 5, TP.HCM

Diện tích: 32.5m (Ngang 3.3m x Dài 10m)

Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu Nhà vuông vức, KHÔNG LỖI PHONG THỦY

Mặt tiền Nguyễn Trãi Trung tâm thời trang đắt giá bậc nhất Sài Gòn!

Khu vực cực kỳ hiếm nhà bán Giá trị gia tăng mạnh theo thời gian!

Chủ thừa kế lâu đời, cần bán nhanh Nhà trống, sẵn sàng giao ngay!

Sổ đẹp, đứng tên 1 người Công chứng trong ngày, giao dịch siêu tốc!

CHỐT NGAY KHÔNG LÀ NGƯỜI KHÁC CƯỚP MẤT!

Liên hệ ngay: [0933 445 549] THỊNH ĐĂNG HOÀNG

Vua Marketing BĐS Chốt deal thần tốc, giao dịch đỉnh cao!

#NguyenTrai #Quan5 #NhaMatTien #PhốThờiTrang #BDSHiem #DauTuSinhLoi #ChotDealNgay

Xem thêm

Liên hệ:

093 344 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,3m

Vị trí bản đồ

20 tỷ

3 PN, 3 WC
32.5 m²
615,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ chốt nhanh giảm ngay 3,5 tỷ, không mua là tiếc cả đời! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.