Tin đăng đã hết hạn.

Toà Building MT Nguyễn Chí Thanh Quận 5 ( DT 30 x 60m = 1862m2) sẵn GPXD 2 hầm 15 tầng - giá 350 tỷ

Ngày đăng: 21/03/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Chuyển nhượng dự án mặt tiền Nguyễn Chí Thanh Quận 5.
- Diện tích: 30 x 60m - công nhận: 1.862m2.
- Có giấy phép xây dựng: 2 hầm - 15 tầng.
- Mật độ XD 62% - hệ số 10 - dự kiến dtxd 16.000m2.
- Pháp lý chính chủ chưa qua đầu tư.
- Giá bán: 350 tỷ.
- Vị trí: Đắc địa tọa lạc ngay các bệnh viện lớn và ngân hàng.
- Liên hệ: 0906354537 Trung Hậu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 635 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

350 tỷ

1.862 m²
187,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906354537

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Toà Building MT Nguyễn Chí Thanh Quận 5 ( DT 30 x 60m = 1862m2) sẵn GPXD 2 hầm 15 tầng - giá 350 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.