Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền đường Quận 5. DT: 4x19M, 5 tầng vị trí đẹp ngay đường Trần Hưng Đạo - Trần Tuấn Khải 26 tỷ

Ngày đăng: 26/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ gởi cần bán gấp nhà mặt tiền đường Trần Tuấn Khải góc Trần Hưng Đạo Quận 5. Vị trí đẹp, vỉa hè rộng khu vực kinh doanh sung túc nhà thuận tiện sử dụng khai thác kinh doanh nhiều loại hình dịch vụ
Diện tích: 4 x19M vuông vức
Hiện trạng: 5 tầng đẹp, vỉa hè trước nhà rộng rãi thuận tiện kinh doanh
Giá bán: 26 tỷ thương lượng chính chủ
Vui lòng liên hệ: 0937 865 505 Thanh Tùng để hỗ trợ xem nhà, thương lượng giá tốt
Cám ơn quý khách đã quan tâm, nhận hỗ trợ ký gởi mua bán nhà phố trung tâm Quận 1,3,5,10.

Xem thêm

Liên hệ:

093 786 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

26 tỷ

74.7 m²
348,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thanh Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đường Quận 5. DT: 4x19M, 5 tầng vị trí đẹp ngay đường Trần Hưng Đạo - Trần Tuấn Khải 26 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.