Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Hải Thượng Lãn Ông P13 Q5 - 4x25 - 5 tầng - 48 tỷ

Ngày đăng: 25/12/2024

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền đường Hải Thượng Lãn Ông, Phường 13, Quận 5, TPHCM.
Diện tích: 4m x 25m - công nhận 97,56m2 - Diện tích sàn 298 m2.
Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng.
Vị trí: Ngay gần chợ Kim Biên, khu vực kinh doanh nhộn nhịp.
Hiện trạng: Đang cho thuê 90 triệu/tháng.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá 48 tỷ.
LH: Mr. Dũng 0903318938.

Xem thêm

Liên hệ:

090 331 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

48 tỷ

4 PN, 5 WC
97.56 m²
492 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
VD

Văn Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Hải Thượng Lãn Ông P13 Q5 - 4x25 - 5 tầng - 48 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.