Tin đăng đã hết hạn.

Chủ bán nhà MT chợ vải Soái Kình Lâm, NỞ HẬU, MTKD ngon, 3,65x14m, trệt 3 lầu, giá 25,5 tỷ còn TL

Ngày đăng: 17/10/2024

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
-Vị trí đắc địa trung tâm chợ vải Soái Kình Lâm, gần ngã tư với Nguyễn Trãi
Trường mần non Họa Mi, Khu Đông Y Hải Thượng Lãn Ông,...
Chợ Thiếc, Chợ Tân Thành, Garden Mall Plaza,...

-Diện tích: 3,65 nở hậu. dài 13,9m,
-Kết cấu Trệt + 3 lầu
-Giá chỉ 25,5 tỷ có TL trực tiếp chính chủ

Gọi ngay 0917 850 *** hotline chuyên bđs mặt tiền Chợ Vải Soái Kình Lâm
-Tiết kiệm thời gian,
-Làm việc chính trực,
-Đồng hành tin cậy,
-Đối tác dài lâu
--------------------------------------
Liên hệ: 0917 850 *** (zalo) hoặc hotline xem nhà 0901 521 ***
Miễn phí kiểm tra Quy hoạch, đo đạc thửa đất
Cho thuê Mặt tiền Kinh doanh Trung tâm
Nhận ký gửi mua bán nhà phố các quận trung tâm TP Hồ Chí Minh
Định giá BĐS theo lịch sử thị trường
Hỗ trợ Thủ tục pháp lý, hồ sơ công chứng
Qúy khách có nhu cầu TƯ VẤN GẤP xin vui lòng liên hệ hotline 0901 521 ***
Xem thêm

Liên hệ:

091 785 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

5 PN, 5 WC
50 m²
510 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ bán nhà MT chợ vải Soái Kình Lâm, NỞ HẬU, MTKD ngon, 3,65x14m, trệt 3 lầu, giá 25,5 tỷ còn TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.