Bán tòa nhà siêu vip mặt tiền Nguyễn Trường Tộ, Q4, 16.36x22.63m, (hầm, 12 tầng), HĐT 1 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán toà nhà siêu vị trí mặt tiền Nguyễn Trường Tộ - Quận 4. - Địa chỉ: Mặt tiền Nguyễn Trường Tộ, P. 12, Quận 4. - Diện tích: 16.36 x 22.63m. Công nhận: 355.9m2. - Tổng DTSD: 2383m2. - Kết cấu: 1 Hầm + 11 tầng + lửng + tầng kỹ thuật + 2 thang máy. - Dòng tiền: 1 tỷ / tháng. - Giá bán: 270 tỷ. Cảm ơn anh chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

090 664 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16,36m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

270 tỷ

355.9 m²
758,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trường Tộ, P. 13, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
TK

Thư Kchu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà siêu vip mặt tiền Nguyễn Trường Tộ, Q4, 16.36x22.63m, (hầm, 12 tầng), HĐT 1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.