Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vị trí - sản phẩm khan hiêm

Ngày đăng: 03/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Khánh Hội, Phường 3, Quận 4, Hồ Chí Minh ( có 2 mặt trước và sau) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và kinh doanh thuận lợi, ngôi nhà này mang đến một môi trường sống hiện đại và tiện nghi. - Với diện tích 88.5m2 ( Ngang 6m * Dài 15m) . - Diện tích công nhận : 88,5 m2 - Kết cấu 5 tầng, + Nội thất: Đầy đủ + Hợp đồng thuê: 132 triệu/ tháng . + Hướng cửa chính: Đông Bắc. + Giá bán: 49 tỷ VND **Ưu điểm:** - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Thiết kế thông thoáng, phù hợp cho cả gia đình sống và kinh doanh. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. **Tiện ích xung quanh:** - Gần bệnh viện tai mũi họng Sài Gòn và bệnh viện đa khoa Tân Hưng. - Các công viên như công viên cầu Rạch Ông và công viên Khánh Hội tạo không gian xanh. - Hệ thống siêu thị như Winmart+ và Bách Hóa Xanh rất gần, thuận tiện cho mua sắm. - Trường mầm non Cô Giang nằm trong bán kính gần, tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ để được tư vấn miễn phí và biết thêm chi tiết về ngôi nhà này qua số điện thoại 0907772289

Xem thêm

Liên hệ:

090 777 ****

Vị trí bản đồ

49 tỷ

88.5 m²
553,67 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Khánh Hội, P. 3, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
Q

Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vị trí - sản phẩm khan hiêm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.