Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng (8.5x15.5)Đường số 41 & Khánh Hội Phường 6 Quận 4

Ngày đăng: 09/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT TIỀN QUẬN 4 ĐƯỜNG SỐ 41, PHƯỜNG 6 Vị trí: Số 22 và 24 đường số 41, Phường 6, Quận 4 - Diện tích: 128m (8.5 x 15.5) - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu - Hướng: Tây Bắc *Ưu điểm nổi bật - Nằm ngay mặt tiền đường lớn, thuận tiện kết nối trung tâm Quận 1, Quận 7. - Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh: mở cửa hàng, showroom, spa, quán café, hoặc cho thuê mặt bằng. - Mặt tiền rộng, tiềm năng khai thác đa ngành. - Khu vực được phép xây dựng cao 6 tầng, phù hợp làm văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ hoặc tòa nhà cho thuê. Giá trị đầu tư bền vững vị trí hiếm nhà bán tại Quận 4. * Liên hệ ngay Mr Hoàng 0868289786 để được tư vấn & hỗ trợ xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

086 828 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

65 tỷ

128 m²
507,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Số 41, P. 6, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Tiến Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng (8.5x15.5)Đường số 41 & Khánh Hội Phường 6 Quận 4 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.