Tin đăng đã hết hạn.

Nhà nở hậu mt hẻm đường số 6m - 3 tầng - khu dân cư hiện hữu- phường 4 - quận 4 - nhỉnh 7 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Nhà xây kiên cố 3 Tầng - Nở hậu - Khu An ninh - đường số Quận 4 - Diện tích: 31m² ( 3.4 x 9.3 m) - Nở hậu - Kết cấu: Trệt + 2 lầu kiên cố. Gồm 3 phòng ngủ, 3 WC, không gian thoáng mát. - Vị trí: Nhà nằm trên đường số Phường 4, Quận 4. Chỉ cách đường Tân Vĩnh 10m, hẻm rộng 8m, xe tải quay đầu thoải mái. - Thuận tiện di chuyển nhanh đến các tuyến đường lớn như: Vĩnh Hội, Khánh Hội, Nguyễn Tất Thành, Hoàng Diệu, Bến Vân Đồn, Dương Bá Trạc chỉ 5 phút sang Quận 1, Quận 7, Quận 8. - Lợi thế: đường trước nhà 8m, thuận tiện kinh doanh buôn bán, mở văn phòng, cty hoặc cho thuê. - Giá : 7tỷ980 triệu - Thương lượng - Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

093 392 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

7,98 tỷ

3 PN
31 m²
257,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
3
Địa chỉ
The Tresor Quận 4, Đ. Bến Vân Đồn, P. 13, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
ĐL

Đinh Thị Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà nở hậu mt hẻm đường số 6m - 3 tầng - khu dân cư hiện hữu- phường 4 - quận 4 - nhỉnh 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.