Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mt trung tâm Quận 4, gần cầu Ông Lãnh, vị trí hiếm, 214m2, 81 tỷ

Ngày đăng: 28/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 mặt tiền Bến Vân Đồn, Phường 2, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh - Diện tích đất: 213,8m² (~22,35m x 13,38m), hiếm có lô góc diện tích lớn - Kết cấu: Trệt, 2 lầu – xây dựng kiên cố, thuận tiện cải tạo theo nhu cầu - Tình trạng: Nhà đang trống, thuận tiện nhận bàn giao ngay - Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, giao dịch nhanh gọn Vị trí: Mặt tiền Bến Vân Đồn, đoạn gần cầu Ông Lãnh – tuyến đường đắt giá ngay mặt sông – đối diện Quận 1. Khu vực trung tâm Quận 4, kết nối nhanh tới chợ Bến Thành, Bitexco, phố tài chính, Nguyễn Huệ, cầu Móng, cầu Calmette… Giá bán: 380 triệu/m² đất ~81,24 tỷ ( Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cầu thị trường và chủ nhà)

Xem thêm

Liên hệ:

091 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22,35m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

81,24 tỷ

214 m²
379,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bến Vân Đồn, P. 2, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh

Hoàng Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mt trung tâm Quận 4, gần cầu Ông Lãnh, vị trí hiếm, 214m2, 81 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.