Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Mặt Phố tại Tân Vĩnh, Quận 4, HCM, 8 tỷ, 35m2, {Cam kết nhà thật - sổ sạch}

Ngày đăng: 25/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà thật, mặt phố, tọa lạc tại Tân Vĩnh, Quận 4, TP.HCM, sở hữu diện tích 35m2 với thiết kế 4 tầng, 6PN và 4WC. Pháp lý đầy đủ sổ đỏ, nhà được trang bị nội thất đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, giường... - Diện tích: 35m2 - Giá: 8 tỷ VND - Số phòng ngủ: 6PN - Số toilet: 4WC - Đường vào rộng 6m, thuận tiện cho việc kinh doanh và di chuyển. * Vị trí đắc địa với mặt tiền rộng rãi * Phù hợp cho các hoạt động kinh doanh * Yên tĩnh, dân trí cao * Tiện ích xung quanh: siêu thị Winmart+, Bách Hóa Xanh, công viên Cát, công viên Khánh Hội, trường học, bệnh viện quận 4, phòng khám, nhà thuốc,... Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0795456038gặp em "Huân/Đạm" ạ) (Huân nhà phố - Chỉ nhận nhà thật, sổ đẹp) **ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT DÀNH CHO KHÁCH CỦA EM Ạ** Em hỗ trợ một phần chi phí lắp đặt, hệ thống nhà thông minh (smarthome) cho anh/chị chốt nhà ạ. Hoặc anh/chị có nhu cầu nâng cấp, cải tạo nhà sang hệ thống nhà thông minh (smarthome) thì có thể liên hệ em, em sẽ hỗ trợ mình mức giá hợp lý hơn ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

079 545 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8 tỷ

4 WC
35 m²
228,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Chung cư Vĩnh Hội, Đ. Vĩnh Hội, P. 4, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
DH

Dương Khải Huân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Mặt Phố tại Tân Vĩnh, Quận 4, HCM, 8 tỷ, 35m2, {Cam kết nhà thật - sổ sạch} - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.