Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Hoàng Diệu, Q4, gần cầu Ông Lãnh, 4x18m đất, 4 tầng, giá 26 tỷ

Ngày đăng: 27/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Hoàng Diệu, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh. Cách cầu Ông Lãnh Quận 1 chỉ 50m, đây là khu vực sầm uất với tiềm năng gia tăng giá trị cao.
- Diện tích: 4 x 18m.
- Diện tích công nhận: 71,8m2.
- Hiện trạng: 4 Tầng.
- Pháp lý cá nhân sổ hồng.
Giá bán: 26 tỷ ~ 362 triệu/m2 (Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cầu thị trường và chủ nhà).
Xem thêm: https://proviewland.vn/nha-pho-ban/
Liên Hệ: 0919942121 - 0919462121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp).

Xem thêm

Liên hệ:

091 946 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

26 tỷ

71.8 m²
362,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh

Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Hoàng Diệu, Q4, gần cầu Ông Lãnh, 4x18m đất, 4 tầng, giá 26 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.