Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp 71,8m2, 4 tầng, mặt tiền đường Hoàng Diệu. Chỉ 28,5 tỷ

Ngày đăng: 07/02/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà riêng mặt tiền đường Hoàng Diệu, Phường 6, Quận 4. Con đường hiếm bán.

Vị trí trung tâm thành phố. Chỉ 1 - 2 phút qua Quận 1 - 2 - 5 - 7.

Diện tích: 71,8 m2 (4 m x 18 m). Dts sổ: 253,8 m2. Vuông vức. Có thêm mặt hẻm sau nhà.

Nhà 4 tầng BTCT gồm: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, ban công, 4 WC. Nhà xây dựng thiết kế trống suốt các tầng để thuận tiện trưng bày kinh doanh. Hoàn công đủ.

Giá: 28,5 tỷ (thương lượng). Đang cho thuê gần 50 triệu/ tháng. Sổ hồng riêng.

(miễn trung gian)

Xem thêm

Liên hệ:

090 678 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

28,5 tỷ

4 WC
71.8 m²
396,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906782602

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp 71,8m2, 4 tầng, mặt tiền đường Hoàng Diệu. Chỉ 28,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.