Tin đăng đã hết hạn.

Tin thật 100% - Bán nhà góc 2 MT Khánh Hội, Quận 4 - DT: 6,2 x 20m kết cấu: Hầm + 7 tầng giá 32 tỷ

Ngày đăng: 18/12/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 mặt tiền Khánh Hội, Quận 4 sát bên Quận 1.

- Vị trí đẹp, đường 2 chiều kinh doanh sầm uất khu kinh doanh đa ngành nghề, văn phòng...

- Diện tích: 6,2 x 20m. Vuông vức.

- Kết cấu: Trệt lửng 5 lầu, thang máy.

- Giá: 50 tỷ TL còn 32 tỷ.

Thông tin nhà thật 100%, sổ hồng đầy đủ.

- Liên hệ: 0931262083. Xuân Hoàng.
Chuyên BĐS trung tâm Quận 1,3 từ 40 - 2000 tỷ giá tốt nhất.
"Trung thực - uy tín - hiệu quả" là phương châm hàng đầu.

Xem thêm

Liên hệ:

093 126 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,2m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

32 tỷ

124 m²
258,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Địa chỉ
Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
HD

Hoang Dinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tin thật 100% - Bán nhà góc 2 MT Khánh Hội, Quận 4 - DT: 6,2 x 20m kết cấu: Hầm + 7 tầng giá 32 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.