Tòa nhà cần bán gấp | Phạm Ngọc Thạch, P. 6, Q. 3 | 1863m2 | 2400 Tỷ | Thuê 10 Tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ nhà đang cần thu hồi vốn gấp để cơ cấu lại danh mục kinh doanh nên quyết định để lại mức giá cực hời, thấp hơn nhiều so với thị trường. Đây là cơ hội vàng để nhà đầu tư xuống tiền sở hữu ngay vị trí mặt tiền đắc địa với khả năng sinh lời và thanh khoản cực tốt ngay thời điểm này. Vị trí: Phạm Ngọc Thạch, P. 6, Q. 3. Vị trí kim cương ngay lõi trung tâm, gần Hồ Con Rùa, Dinh Độc Lập và chợ Bến Thành, khu vực sầm uất và đẳng cấp bậc nhất thành phố. Diện tích: 22 x 60m, nở hậu 40m. Công nhận: 1.863m (100% đất ở đô thị). Tổng diện tích sàn xây dựng: ~15.569m. Kết cấu: 2 Hầm + 12 Tầng + Sân thượng. Thiết kế gồm 233 phòng tiêu chuẩn 4 sao, đầy đủ tiện ích cao cấp: hồ bơi, nhà hàng, quầy bar, phòng hội nghị. Hiện trạng đang khai thác làm văn phòng ổn định. Pháp lý sổ hồng cá nhân, hoàn công đầy đủ, giao dịch nhanh. Giá bán và thuê: 2400 Tỷ | Thuê 10 Tỷ. (Giá bán đã giảm 20% do giá trị trên 200 tỷ, giá thuê áp dụng tỷ suất 5%/năm cho phân khúc giá trị cao). Vui lòng liên hệ Ms Huyền 0985976789 để được xem tòa nhà và đàm phán trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 597 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2.400 tỷ

1.863 m²
1,29 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phạm Ngọc Thạch, P. 1, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Trần Huyền

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà cần bán gấp | Phạm Ngọc Thạch, P. 6, Q. 3 | 1863m2 | 2400 Tỷ | Thuê 10 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.