Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm! Bán Tòa nhà đường Võ Thị Sáu - Quận 3 - 14x31 (CN:430m2) - Hầm 7 tầng - Giá bán 140 tỷ TL

Ngày đăng: 02/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần Bán Tòa nhà văn phòng đường Võ Thị Sáu - Quận 3 + Diện tích: 14 x 31 m (Công nhận 430m2) + Kết cấu: Hầm + 7 tầng + Doanh thu: 450 triệu/tháng - Giá bán 140 tỷ thương lượng + Liên hệ: 0982537416 - gặp Mỹ Duyên để xem vị trí và được tư vấn chi tiết. --Cảm ơn anh/chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

098 253 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

140 tỷ

430 m²
325,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Võ Thị Sáu, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
MD

Mỹ Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm! Bán Tòa nhà đường Võ Thị Sáu - Quận 3 - 14x31 (CN:430m2) - Hầm 7 tầng - Giá bán 140 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.