Tin đăng đã hết hạn.

Góc 2MT ngay Nguyễn Đình Chiểu Quận 3- 8,2m x 21m - 4 Tầng - HDT 220 Triệu - Chỉ 65 Tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền ngay Nguyễn Đình Chiểu - Quận 3 đoạn hai chiều -Diện tích 8,2m x 21m -Kết cấu 4 Tầng -Vị trí góc 2 mặt tiền cực đẹp! -Hợp đồng thuê 220 Triệu - Ký mới 5 năm -Giá bán thiện chí 65 Tỷ Thông tin chi tiết xin liên hệ 0948545445 Ngọc Thành

Xem thêm

Liên hệ:

094 854 ****

Vị trí bản đồ

65 tỷ

163 m²
398,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. 3, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
LP

Linh Phung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Góc 2MT ngay Nguyễn Đình Chiểu Quận 3- 8,2m x 21m - 4 Tầng - HDT 220 Triệu - Chỉ 65 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.