Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 300 tỷ mặt tiền điện biên phủ - p. võ thị sáu, q.3 khu đất vàng trung tâm sài gòn

Ngày đăng: 20/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

200 Điện Biên Phủ, P. Võ Thị Sáu, Q3 Diện tích : 713m2 ( 24 x 30 ) Kết cấu nhà biệt thự Khuôn đất mặt tiền siêu đẹp vị trí ngay nút giao Nam Kỳ Khởi Nghĩa TT Sài Gòn , cách Dinh Độc Lập 500 mét, chợ Bến Thành 1km, để tìm khuôn đất tương tự không còn trong tầm giá dưới 500 tỷ. Cực kỳ khan hiếm khuôn đất vàng Giá bán 380 giảm về 325 Tỷ, Tạm Tính 450 Triệu/1m2 Mức giá cực kỳ tốt để đầu tư, pháp lý đang vay ngân hàng Xin Liên hệ với Quốc Khánh 0329196985

Xem thêm

Liên hệ:

032 919 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m

Vị trí bản đồ

320 tỷ

5 PN, 5 WC
713 m²
448,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
KB

Khánh Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 300 tỷ mặt tiền điện biên phủ - p. võ thị sáu, q.3 khu đất vàng trung tâm sài gòn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.