Tin đăng đã hết hạn.

Cực khan hiếm! Góc 2 MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa P7 Q3 - 12 x24m - 3 tầng - HĐT 180 tr/th chỉ 105 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh góc 2 mặt tiền đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, ngay góc ngã tư Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Điện Biên Phủ. - Diện tích: 12 x 24m. - Kết cấu: 3 tầng tiện kinh doanh. - HĐT: 180 tr/tháng. - Giá bán: 115 tỷ TL hạ về 105 tỷ. - Siêu vị trí đoạn vip nhất, ngay góc ngã tư Nam Kỳ Khởi Nghĩa - ĐBP khan hiếm nhà bán. - Góc 2 MT có hẻm hông 4m đã hết lộ giới phù hợp xây Toà VP - building - showroom - ngân hàng. - LH: 0904668806 Huyền Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

090 466 ****

Vị trí bản đồ

105 tỷ

288 m²
364,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
NA

Ngọc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực khan hiếm! Góc 2 MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa P7 Q3 - 12 x24m - 3 tầng - HĐT 180 tr/th chỉ 105 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.