Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mặt tiền Trương Định Q.3 | DT lớn 270m² Giá 150 tỷ

Ngày đăng: 20/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 12.5 x 22m DTCN 270m² vuông vức - Kết cấu: Biệt thự cổ 1 trệt 2 lầu kiến trúc Pháp, trần cao, sân vườn - Vị trí: Gần giao Lý Chính Thắng Trương Định, trung tâm Phường 7, khu vực chuyên biệt thự - Phù hợp: Văn phòng đại diện, nhà hàng fine-dining, residence cao cấp - Hiện trạng: Đang cho thuê 160 triệu/tháng hợp đồng còn 2 năm */ Giá bán: 150 tỷ thương lượng chính chủ. Quý khách có nhu cầu với sản phẩm này vui lòng LH Tuấn Bùi : 0908524444 Xin chân thành cảm ơn !

Xem thêm

Liên hệ:

090 852 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

150 tỷ

270 m²
555,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trương Định, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mặt tiền Trương Định Q.3 | DT lớn 270m² Giá 150 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.