Tin đăng đã hết hạn.

Siêu nóng! Góc 2 mặt tiền Quận 3, hợp đồng thuê 66tr/ tháng, mà giá chỉ hơn 22 tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, Quận 3 gần đoạn Nguyễn Đình Chiểu. Diện tích 5*8m, 1 lầu góc 2 mặt tiền thoáng sáng. Diện tích công nhận 41.3m2, cho phép xây dựng 5 lầu. Hợp đồng thuê dài hạn 5 năm, 66tr/ tháng, 2 năm tăng giá 1 lần, cọc 3 tháng, thanh toán 3 tháng 1 lần. Giá chủ kêu bán hơn 22 tỷ. Vị trí mặt tiền đắc địa đa ngành nghề và hàng siêu hiếm có với căn góc 2 mặt tiền tại Quận 3. Liên hệ nhanh 0915325268 - bác sĩ nhà đất Mr Thông.

Xem thêm

Liên hệ:

091 532 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

22,9 tỷ

2 PN, 2 WC
41.3 m²
554,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Nguyễn Thiện Thuật, P. 5, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Văn Thông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu nóng! Góc 2 mặt tiền Quận 3, hợp đồng thuê 66tr/ tháng, mà giá chỉ hơn 22 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.