Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp nhà HXH siêu đẹp đường Lê Văn Sỹ, Q3. DT: 10x31.5m, Gía bán 68 tỷ TL

Ngày đăng: 16/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Cần bán gấp nhà hẻm xe hơi siêu đẹp đường Lê Văn Sỹ, Quận 3. - Diện tích: 10x31.5m. Vuông vức hết lộ giới công nhận đủ 277,4m². - Kết cấu: Nhà trệt, 3 lầu. XD mới Hầm 7 tầng. - Sổ hồng cầm tay, công chứng trong ngày. - Hẻm trước 10m, khu dân trí, an ninh yên tĩnh, khan hiếm nhà bán. Khu nhiều tòa nhà văn phòng cty, khách sạn, CHDV, Spa, gần chợ Nguyễn Văn Trỗi, ngân hàng, bệnh viện, trường học... - Bán giá 75 tỷ giảm về còn 68 tỷ thương lượng -Liên hệ_Lê Tuấn0938251089Để được xem nhà và gặp chính chủ làm việc ạ

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****

Vị trí bản đồ

68 tỷ

277.4 m²
245,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Sỹ, P. 13, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp nhà HXH siêu đẹp đường Lê Văn Sỹ, Q3. DT: 10x31.5m, Gía bán 68 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.