Tin đăng đã hết hạn.

Tòa Nhà Mặt Tiền Đắc Địa Cách Mạng Tháng 8 P.11. Q.3 DT 6.5 x 26m KC 5 Lầu Chỉ 55 Tỷ

Ngày đăng: 14/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3. Diện tích: 6.5x26m - Công nhận: 117m². Kết cấu: Trệt lửng 5 lầu sân thượng. Hiện trạng nhà trống. Hợp đồng thuê cũ với ngân hàng là 180 triệu/tháng. - Vị trí đối diện chợ Hòa Hưng, trục đường huyết mạch xương sống nối liền từ bến xe an sương đến chợ Bến Thành - Giá trị tương lai tuyến metro tiềm năng phát triển nền kinh tế Sài Gòn. Thích hợp mua tích lũy tài sản, giá trị thanh khoản cao, cho thuê thu nhập cao và ổn định. *Giá bán: 55 tỷ còn bớt lộc cho khách hàng thiện chí mua bán nhanh Liên Hệ 0918771001 Hữu Lợi Chuyên Nhà Phố Mặt Tiền Giá Tốt Quận Trung Tâm .

Xem thêm

Liên hệ:

091 877 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m

Vị trí bản đồ

55 tỷ

117 m²
470,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Cách Mạng Tháng Tám, P. 11, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Hữu Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa Nhà Mặt Tiền Đắc Địa Cách Mạng Tháng 8 P.11. Q.3 DT 6.5 x 26m KC 5 Lầu Chỉ 55 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.