Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vị tri Hai Bà Trưng Q3 , Ngang 13m x 20m , CN 260m2 , KC cấp 4 , Giá bán 125 tỷ giàm còn 98 ty

Ngày đăng: 12/09/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí khan hiếm nhà C4 Mặt tiền đường Hai Bà Trưng , Quận 3 - DT: 13m x 20m - Công nhận: 260m2 - CTXD : 1 Hầm 10 Tầng - Giá bán 98 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

079 567 ****

Vị trí bản đồ

98 tỷ

1 PN, 1 WC
260 m²
376,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
P. Hai Bà Trưng, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
VH

Vĩnh Hào

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vị tri Hai Bà Trưng Q3 , Ngang 13m x 20m , CN 260m2 , KC cấp 4 , Giá bán 125 tỷ giàm còn 98 ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.