Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt phố Nguyễn Thông, 300 tỷ, 400m2 kết cấu 1 trệt 6 lầu thiết kế phong cách hiện đại

Ngày đăng: 12/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Nguyễn Thông tọa lạc tại Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hoặc kinh doanh đẳng cấp. Với diện tích lên đến 400m2, ngôi nhà này sở hữu nhiều đặc điểm nổi bật. + 7 phòng ngủ, 7 phòng tắm, rộng rãi và thoáng mát. + 6 tầng, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh... + Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt. + Mặt tiền rộng 12m, thuận lợi cho việc kinh doanh. + Đường vào rộng 8m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Ưu điểm của ngôi nhà bao gồm: - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. - Mặt tiền rộng rãi, thuận lợi cho việc kinh doanh, mở văn phòng. - Đường vào rộng, dễ dàng di chuyển và đỗ xe. Gần các tiện ích như: - Gần trường học, bệnh viện Nhi Đồng 1, bệnh viện Da Liễu TP. HCM. - Gần siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, siêu thị Sách Nhân Văn. - Có công viên và nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh. Để biết thêm thông tin chi tiết hoặc lịch hẹn xem nhà, vui lòng liên hệ Huỳnh Huy Hoàng qua số điện thoại 0909632324

Xem thêm

Liên hệ:

090 963 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

300 tỷ

400 m²
750 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thông, P. 9, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Huỳnh Huy Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt phố Nguyễn Thông, 300 tỷ, 400m2 kết cấu 1 trệt 6 lầu thiết kế phong cách hiện đại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.