Tin đăng đã hết hạn.

(Tin thật) góc 4MTKD 290 Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 22x17m - 2 hầm + 14 tầng - HĐT 9 tỷ/năm - Giá 730 tỷ

Ngày đăng: 15/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà 4MTKD số 290 đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - P. 8 - Quận 3: - Diện tích: 22m x 17m = 368.4m2 đất ở. Tổng DT sàn xây dựng 4693.8m2. - Hiện trạng: Tòa cao ốc văn phòng gồm: 2 hầm + 12 tầng + lửng + tầng kỹ thuật. Hệ thống thang máy, máy lạnh trung tâm, PCCC tiêu chuẩn. - Vị trí: Mặt tiền tuyến đường huyết mạch kết nối trung tâm Sài Gòn và sân bay Tân Sơn Nhất. Tòa nhà vị trí đắc địa tọa lạc ngay khu tổ hợp văn phòng hạng A, trung tâm tài chính thành phố. - Hợp đồng thuê ký 10 năm với ngân hàng BIDV từ 01/2021 đến 01/2031: + Giá nét thu về sau khi đã đóng thuế 10%: 1.5 tỷ/tháng x 12 tháng = 9 tỷ/năm. + Tiền thuê nhà thanh toán trước 6 tháng/lần. - Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đầy đủ. - Giá bán: 730 tỷ (TL) cập nhật 09/2025. Thông tin chuẩn xác - Làm việc chính chủ - Không mất thời gian của Quý khách! ------------------------------------------- Liên hệ: 0397639868 gặp Nam. * Tìm nhà cùng Nam - Giúp bạn an tâm mua bán bất động sản. * Cam kết: Không đăng giá ảo - nhà ảo - ảnh ảo! * Chuyên BĐS trung tâm TP. HCM với hơn 100.000 sản phẩm giá tốt. * Tư vấn hỗ trợ pháp lý miễn phí. * https://timnhacungnam.vn/

Xem thêm

Liên hệ:

039 763 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

730 tỷ

368.4 m²
1,98 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nam Th

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Tin thật) góc 4MTKD 290 Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 22x17m - 2 hầm + 14 tầng - HĐT 9 tỷ/năm - Giá 730 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.