Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q3 - 15x25m - CTXD: Hầm + 8 tầng - HĐT 480tr/tháng - Giá 134 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3 - Bây giờ là Phường Xuân Hòa. - Tuyến đường huyết mạch cực kì sang trọng - tập trung nhiều thương hiệu quốc tế, trung tâm chăm sóc sức khỏe, các cơ quan hành chính,... - Diện tích: 15x25m. - Kết cấu: Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 8 tầng. - Hợp đồng thuê: 480 triệu mỗi tháng. - Giá 134 tỷ. ------------ - Hotline/Zalo: 0902912007 Em Hoàng - Luôn sẵn sàng hỗ trợ tư vấn 24/7. - Miễn tiếp quảng cáo, môi giới. - Trân trọng cảm ơn Quý cô chú, anh/chị đã quan tâm và theo dõi tin!

Xem thêm

Liên hệ:

090 291 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

134 tỷ

315 m²
425,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Địa chỉ
Đ. Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hoàng Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q3 - 15x25m - CTXD: Hầm + 8 tầng - HĐT 480tr/tháng - Giá 134 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.