Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa building mặt tiền Cao Thắng - DT: 25x42m - hầm + 11 lầu - HĐT: 1 tỷ/tháng - giá: 342 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán tòa building mặt tiền Cao Thắng, P. 3, Quận 3. - Diện tích: 25 x 42m. Công nhận: 450m². - Tổng DTSD: 3200m². - Kết cấu: Hầm + 11 tầng + thang máy. - Hợp đồng thuê: 1 tỷ / tháng. - Giá bán: 342 tỷ. - Liên hệ ngay: 0979848116 - Ms. Vân

Xem thêm

Liên hệ:

097 984 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

342 tỷ

450 m²
760 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
12
Địa chỉ
Đ. Cao Thắng, P. 3, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
ĐV

Đoàn Thị Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa building mặt tiền Cao Thắng - DT: 25x42m - hầm + 11 lầu - HĐT: 1 tỷ/tháng - giá: 342 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.