Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà HXH 371/Hai Bà Trưng P8 Q3. DT: 11x22m, DTCN: 239,6m2. Gía bán 85 tỷ TL

Ngày đăng: 11/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

-Cần bán nhà hẻm xe hơi 371/Hai Bà Trưng P8 Quận 3 (Phường Xuân Hoà TPHCM) -Diện tích : 11x22m ,DTCN: 239,6m2 -Hiện trạng : Nhà cấp 4 -Đã có GPXD: hầm 5 tầng - Vị trí siêu đẹp: Tiếp giáp với đường thương hiệu Hai Bà Trưng với Lý Chính Thắng, tuyến đường tập trung nhiều thương hiệu nổi tiếng. - Chủ nhà thiện chí bán. - Sổ hồng , không tranh chấp, sẵn sàng giao dịch nhanh trong ngày. -Gía bán : 85 tỷ thương lượng -Liên hệ_Lê Tuấn0938251089Để được tư vấn và gặp chính chủ làm việc ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****

Vị trí bản đồ

85 tỷ

239.6 m²
354,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
P. Hai Bà Trưng, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà HXH 371/Hai Bà Trưng P8 Q3. DT: 11x22m, DTCN: 239,6m2. Gía bán 85 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.