Tin đăng đã hết hạn.

(Tin thật) Bán nhà 90 Trương Định - DT 612m2 - Cấp 4 - CTXD 2 hầm + 15 tầng - Giá 270 tỷ!

Ngày đăng: 16/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà 90 Trương Định - DT 612m2 - Cấp 4 - CTXD 2 hầm + 15 tầng - Giá 270 tỷ! - Diện tích: 4,5m (nở hậu 30m) dài 40m. Tổng 612m² đất ở. - Hiện trạng: nhà cấp 4 tiện xây mới. - Tiện ích xung quanh đầy đủ : trường học Quốc Tế - Bệnh Viện - trung tâm thương mại...tài sản duy nhất và tốt nhất thị trường hiện nay...khuôn đất khan hiếm và được xây cao tầng duy nhất hiện tại. - Chỉ tiêu xây dựng mới: 2 hầm + 15 tầng (chiều cao công trình 50m). - Pháp lý : sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay. - Giá bán: 270 tỷ (TL) tương đương 440 triệu/m2. Thông tin chuẩn xác - Làm việc chính chủ - Không mất thời gian của Quý khách! ------------------------------------------- Liên hệ: 0397639868 gặp Nam. * Tìm nhà cùng Nam - Giúp bạn an tâm mua bán bất động sản. * Cam kết: Không đăng giá ảo - nhà ảo - ảnh ảo! * Chuyên BĐS trung tâm TP. HCM với hơn 100.000 sản phẩm giá tốt. * Tư vấn hỗ trợ pháp lý miễn phí. * Https://timnhacungnam.vn/

Xem thêm

Liên hệ:

039 763 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

270 tỷ

612.1 m²
441,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trương Định, P. 9, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nam Th

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Tin thật) Bán nhà 90 Trương Định - DT 612m2 - Cấp 4 - CTXD 2 hầm + 15 tầng - Giá 270 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.