Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà Góc 2MT Trần Quốc Thảo và Lý Chính Thắng, Q3. DT: 14x28m, Hầm, 3 lầu.

Ngày đăng: 09/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

-Cần bán nhà Góc 2 mặt tiền Trần Quốc Thảo và Lý Chính Thắng, Quận 3 Diện tích: 14 x 28m. Công nhận: 412m² Kết cấu: Hầm + 3 lầu. Diện tích sàn: 1.006m² Hợp đồng thuê: Ngân hàng Agribank thuê ổn định 420 triệu/tháng Pháp lý: Sổ hồng cá nhân Giá bán: 299 tỷ thương lượng -Liên hệ_Lê Tuấn0938251089Để được xem nhà và gặp chính chủ làm việc ạ

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****

Vị trí bản đồ

299 tỷ

412 m²
725,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà Góc 2MT Trần Quốc Thảo và Lý Chính Thắng, Q3. DT: 14x28m, Hầm, 3 lầu. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.