Tin đăng đã hết hạn.

Bán Gấp Tòa Nhà MT Ngay Kỳ Đồng - Nguyễn Phúc Nguyên P9 Q3 -Hầm 8Tầng- Hđt 7000$- Gía : 67Tỷ TL

Ngày đăng: 13/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Gấp Tòa Nhà MT Ngay Kỳ Đồng - Nguyễn Phúc Nguyên P9 Quận 3 - Vị trí đắc địa và sầm uất - Diện tích đất công nhận: 135m2 - Diện tích sàn: 957m2 - Kết cấu: Hầm, 8 Tầng có thang máy - Hđt : 7000$/1 tháng - Hướng Tây Bắc - Giá bán: 70 tỷ giảm còn 67 Tỷ - Liên hệ : 0779123333 Gia Tuấn để biết thêm thông tin và làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

077 912 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

67 tỷ

135 m²
496,3 triệu/m²
Địa chỉ
P. Kỳ Đồng, P. 9, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
0

0779123333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Gấp Tòa Nhà MT Ngay Kỳ Đồng - Nguyễn Phúc Nguyên P9 Q3 -Hầm 8Tầng- Hđt 7000$- Gía : 67Tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.