Tin đăng đã hết hạn.

58m² - 5 tầng - 7.7 tỷ (132.8tr/m²) - Trần Văn Đang - Bán gấp - Xuất cảnh đi Mỹ

Ngày đăng: 09/09/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

58m² - 5 tầng - 7.7 tỷ (132.8tr/m²) - Trần Văn Đang - Bán gấp - Xuất cảnh đi Mỹ Địa chỉ: Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3 Diện tích: 6,7/8,2 x 7m - Tổng sàn 58m² (nở hậu tài lộc) Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng - 5PN, 3WC, phòng khách, phòng giặt, sân xe, sân phơi, nhà đẹp, thiết kế kiên cố, đầy đủ công năng Giá bán: 7.7 tỷ (thương lượng) Tiện ích: Hẻm trước 4m, hẻm hông 2,5m, thông thoáng 2 mặt, kết nối nhanh Đỗ Thị Lời, CMT8, Tô Hiến Thành, vòng xoay Dân Chủ, ngã tư 7 Hiền, pháp lý sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

Xem thêm

Liên hệ:

084 246 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,7m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 58m² - 5 tầng - 7.7 tỷ (132.8tr/m²) - Trần Văn Đang - Bán gấp - Xuất cảnh đi Mỹ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.