Tin đăng đã hết hạn.

Khuôn đất vàng mt võ văn tần, p.vts, quận 3 dt:17x28 cn:476m2 ctxd: 2 hầm 12 tầng giá: 300 tỷ

Ngày đăng: 09/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Đất Vàng Tại Mặt Tiền Võ Văn Tần, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3 Diện Tích: 17x28 Công Nhận: 476m2 Kết cấu hiện trạng: 1 Hầm 1 Trệt 1 Lầu Quy hoạch xây dựng: Hệ số 4, mật độ 70%, chỉ tiêu xây dựng 2 Hầm 12 Tầng Pháp lý: Sổ hồng cá nhân Giá chào bán: 300 tỷ có thương lượng - Thông tin chính xác. Người thật, việc thật 100%. - Liên hệ xem và mua nhà, làm việc với chính chủ Phạm Lộc : 0932135182

Xem thêm

Liên hệ:

093 213 ****

Vị trí bản đồ

300 tỷ

476 m²
630,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Tần, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
0

0932135182

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khuôn đất vàng mt võ văn tần, p.vts, quận 3 dt:17x28 cn:476m2 ctxd: 2 hầm 12 tầng giá: 300 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.