Tin đăng đã hết hạn.

Toà nhà MT Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3 - DT 13 x 26m - 6 tầng - thuê 350tr/th - giá bán 110 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Toà nhà mặt tiền Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3. - Diện tích: 13 x 26m nhà nở hậu đẹp. - Kết cấu: 6 tầng. - Thuê: 350 triệu/tháng. - Pháp lý cá nhân, công chứng ngay. - Vị trí đẹp, tuyến đường lớn thương hiệu, dễ dàng cho thuê và kinh doanh. - Toà nhà khan hiếm trong khu vực. Giá bán: 110 tỷ. Liên hệ: 0932773286 em Ngọc Bđs!

Xem thêm

Liên hệ:

093 277 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

110 tỷ

338 m²
325,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Cách Mạng Tháng Tám, P. 11, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Mỹ Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Toà nhà MT Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3 - DT 13 x 26m - 6 tầng - thuê 350tr/th - giá bán 110 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.