Tin đăng đã hết hạn.

CỰC PHẨM TOÀ NHÀ MT Kỳ Đồng, Quận 3 - DT 20 x 32m - 2 Hầm 12 Tầng - HĐT 1.5 Tỷ/Th - Giá 460 Tỷ TL

Ngày đăng: 10/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CỰC PHẨM TOÀ NHÀ MẶT TIỀN Kỳ Đồng, Phường 9, Quận 3 - Diện tích : 20 x 32m vuông vức - Kết cấu : 2 Hầm 12 Tầng - Diện tích sàn : 4500m2 - Hợp đồng thuê : 1.5 Tỷ/Tháng - Vị trí: Mặt tiền đường Kỳ Đồng, Quận 3 khu vực trung tâm, sầm uất, gần chợ, trường học, ngân hàng, tiện di chuyển sang Quận 1, Quận 10, Phú Nhuận - Tòa nhà mới, không cần cải tạo, vào là khai thác ngay - Phù hợp cho nhà đầu tư giữ tài sản an toàn & sinh lời cao Giá bán : 460 Tỷ Liên hệ : 0932773286 Em Ngọc !

Xem thêm

Liên hệ:

093 277 ****

Vị trí bản đồ

460 tỷ

640 m²
718,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Kỳ Đồng, P. 9, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Mỹ Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CỰC PHẨM TOÀ NHÀ MT Kỳ Đồng, Quận 3 - DT 20 x 32m - 2 Hầm 12 Tầng - HĐT 1.5 Tỷ/Th - Giá 460 Tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.