Tin đăng đã hết hạn.

128.4m² - 23 tỷ (179.1tr/m²) - mặt tiền Cách Mạng Tháng Tám - 2 tầng - bán gấp

Ngày đăng: 02/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Địa chỉ: Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, TP.HCM - Diện tích: 128.4m² - Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu (nhà cũ), thuận tiện xây mới căn hộ dịch vụ, văn phòng, biệt thự, trường mầm non - Giá bán: 23 tỷ (thương lượng), sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn - Tiện ích: Hẻm riêng ~2.1m cách mặt tiền 27m

Xem thêm

Liên hệ:

039 864 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 128.4m² - 23 tỷ (179.1tr/m²) - mặt tiền Cách Mạng Tháng Tám - 2 tầng - bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.