Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà Võ Thị Sáu, Quận 3. DT 14x35m - CN 2.500m2 - hầm - 8 tầng - HĐT 600 triệu - giá 105 tỷ

Ngày đăng: 05/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán toà nhà siêu vị trí thương hiệu Võ Thị Sáu Quận 3. Diện tích: 14 x 35m - công nhận: 450m2 - DT sàn: 2,500m2. Kết cấu: 1 hầm - 8 tầng - hệ thống PCCC. HĐ thuê: 600 triệu - tháng. Pháp lý cá nhân. Giá bán: 105 tỷ. Liên hệ: 0906354537 trung Hậu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 635 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

105 tỷ

450 m²
233,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Võ Thị Sáu, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906354537

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà Võ Thị Sáu, Quận 3. DT 14x35m - CN 2.500m2 - hầm - 8 tầng - HĐT 600 triệu - giá 105 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.