Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp building MT Phạm Đình Toái, CMT8, Q3. DT: 11x24m, NH: 13.15m, 7 tầng. Giá bán 135 tỷ

Ngày đăng: 07/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Bán gấp Building mặt tiền đường Phạm Đình Toái - CMT8, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3. - Diện tích: 11x24m, nở hậu 13.15m. - Diện tích công nhận: 289m². - Kết cấu: 7 tầng thang máy. - Nhà hiện đang có hợp đồng thuê 341 triệu / tháng. - Vị trí đẹp, ngay sát Cách Mạng Tháng 8_Điện Biên Phủ - Nguyễn Thông. Là 1 trong số tòa nhà văn phòng còn sót lại ở trung tâm... - Giá bán từ 150 tỷ giảm còn 135 tỷ. - Liên hệ - Lê Tuấn 0938251089 - để được xem nhà và gặp chính chủ làm việc ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

135 tỷ

289 m²
467,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phạm Đình Toái, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp building MT Phạm Đình Toái, CMT8, Q3. DT: 11x24m, NH: 13.15m, 7 tầng. Giá bán 135 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.