Tin đăng đã hết hạn.

Bán Toà Nhà Mặt Tiền Thu 340 Triệu/tháng P. Võ Thị Sáu Q.3 HCM

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hạ 15 Tỷ - TNG TOWER - Toà Nhà Mặt Tiền Ngay CMT8 - 12x24,2m Nở Hậu 13,15m [288.9] 7 Tầng - Thu Nhập 340 Triệu/tháng Địa chỉ: 12 Phạm Đình Toái, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3 Diện tích : 12m x 24,2m, nở hậu 13,15m Diện tích công nhận : 288,9 m2 Kết cấu : 6 tầng + lửng + thang máy. Hợp đồng thuê : 340 triệu/tháng Giá bán: 150 tỷ về 135 tỷ Liên hệ: 0937921939 Tiến Phát

Xem thêm

Liên hệ:

093 792 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

135 tỷ

288.9 m²
467,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Tiến Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Toà Nhà Mặt Tiền Thu 340 Triệu/tháng P. Võ Thị Sáu Q.3 HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.