Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà MT khan hiếm Võ Văn Tần, Cao Thắng, P5, Q3. DT: 5.84x17.25m, 3 tầng. Giá bán 79 tỷ TL

Ngày đăng: 07/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán nhà mặt tiền khan hiếm Võ Văn Tần - Cao Thắng, Phường 5, Quận 3 (Phường Bàn Cờ). - Diện tích: 5.84X17.25m. Nở hậu: 6.96m. - Hiện trạng: 3 tầng. - Chỉ tiêu xây dựng: Hầm 7 tầng. - Pháp lý cá nhân, làm việc chính chủ, có thể công chứng ngay. - Giá bán: 79 tỷ thương lượng. - Vị trí đắc địa ngay Cao Thắng_Nguyễn Thị Minh Khai, khu trung tâm thương mại ngân hàng, thẩm mỹ viện, nha khoa, - Liên hệ_Lê Tuấn0938251089Thông tin chính xác 100% chính chủ ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

79 tỷ

107 m²
738,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MT khan hiếm Võ Văn Tần, Cao Thắng, P5, Q3. DT: 5.84x17.25m, 3 tầng. Giá bán 79 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.