Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm căn góc 2 MT Nguyễn Thiện Thuật, Quận 3 - DT: 7x23m - HĐT: 110 trđ - 2 tầng - giá 53 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà góc 2 mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3. - Diện tích: Ngang 7 x 23m. - Kết cấu: 2 tầng. - Hợp đồng thuê: 110 triệu đồng / tháng. - Pháp lý cá nhân, chính chủ có thể công chứng ngay. - Giá bán: 53 tỷ. - Vị trí: Đoạn đường kinh doanh sầm uất, đông đúc. Thích hợp kinh doanh đa ngành nghề hoặc cho thuê. - Liên hệ Nguyên 0937892806) để xem nhà trực tiếp 24/7 (Zalo/Viber).

Xem thêm

Liên hệ:

093 789 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

53 tỷ

161 m²
329,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Nguyễn Thiện Thuật, P. 3, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
VN

Vương Thọ Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn góc 2 MT Nguyễn Thiện Thuật, Quận 3 - DT: 7x23m - HĐT: 110 trđ - 2 tầng - giá 53 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.