Tin đăng đã hết hạn.

Tuyệt phẩm trung tâm Quận 3 - mặt tiền Lê Ngô Cát, Quận 3 , DT 12m x30nm CN 3560m2 Hầm 3 tầng

Ngày đăng: 06/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tuyệt phẩm trung tâm Quận 3 - mặt tiền Lê Ngô Cát, Quận 3 (10x33m) CN: 330m² CTXD: Hầm 7 lầu 130 tỷ. - Diện tích: 12 x 30m công nhận: 360m2, kết cấu hầm 3 tầng kiên cố - Giá: 95 tỷ thương lượng với khách thiện chí Liên hệ 0918886268 e Thắng để xem nhà và mua bán chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

091 888 ****

Vị trí bản đồ

125 tỷ

360 m²
347,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Ngô Cát, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tuyệt phẩm trung tâm Quận 3 - mặt tiền Lê Ngô Cát, Quận 3 , DT 12m x30nm CN 3560m2 Hầm 3 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.