Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà khan hiếm đường Võ Văn Tần, Quận 3 - DT: 5,5x15m - 3 tầng - Giá chỉ 22 tỷ

Ngày đăng: 03/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3 (nay là Phường Bàn Cờ). - Diện tích: 5,5x15m. - Kết cấu: 3 tầng. - Pháp lý cá nhân, làm việc chính chủ, có thể công chứng ngay. - Giá bán: 22 tỷ. - Vị trí thuộc đoạn 2 chiều đường Võ Văn Tần, khu vực kinh doanh đông đúc, sầm uất. Tiện kinh doanh đa ngành nghề hoặc cho thuê. - Liên hệ Nguyên 0937892806) để xem nhà trực tiếp 24/7 (Zalo/Viber).

Xem thêm

Liên hệ:

093 789 ****

Vị trí bản đồ

22 tỷ

82.5 m²
266,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
VN

Vương Thọ Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà khan hiếm đường Võ Văn Tần, Quận 3 - DT: 5,5x15m - 3 tầng - Giá chỉ 22 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.