Tin đăng đã hết hạn.

Nhà to - giá rẻ. Bán nhà mặt tiền Lê Văn Sỹ, Quận 3. DT: 308m2 (14x22m), hầm 12 tầng. Giá: 77 tỷ

Ngày đăng: 30/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà 1 đời chủ chưa qua đầu tư, cần bán gấp. - Diện tích: 308m2 (14 x 22m). - Xây dựng: Hầm 12 tầng. - Tuyến đường kinh đô thời trang sầm uất. - Giá tốt: 77 tỷ (thương lượng). Gọi ngay: 0933406680 em Luân. Kho hàng gần 5000 sản phẩm từ 30 - 2000 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 340 ****

Vị trí bản đồ

77 tỷ

308 m²
250 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Thái Anh Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà to - giá rẻ. Bán nhà mặt tiền Lê Văn Sỹ, Quận 3. DT: 308m2 (14x22m), hầm 12 tầng. Giá: 77 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.