Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ dịch vụ 7 tầng thang máy - mặt tiền đường trung tâm Quận 3, 74m2 giá chỉ 23.5 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Phúc Nguyên, Phường 9, Quận 3. Nhà nằm ở mặt tiền đường trung tâm Quận 3, ngay trục đường sầm uất, giao thông cực thuận tiện. Trước nhà đường 12m có vỉa hè rộng, sau nhà hẻm xe hơi lợi thế hiếm có: 1 mặt tiền 1 mặt hẻm. Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 4 lầu, sân thượng. Tổng 7 tầng, có thang máy & giếng trời, thiết kế hiện đại: - Tầng trệt: Sân để xe, phòng khách, 1 phòng khép kín cho thuê. - Tầng lửng: 1PN + 1 phòng bếp. - Tầng 1,2: Mỗi tầng 2 phòng khép kín cho thuê. - Tầng 3,4: Mỗi tầng 1 phòng khép kín cho thuê + 1 phòng để đồ. - Tầng 5: Sân thượng phơi đồ + phòng giặt. Diện tích: 74m2 (4 17.8m), vuông vức, phong thủy đẹp. Công năng & tiềm năng: Đang khai thác căn hộ dịch vụ, dòng tiền ổn định (40 triệu/tháng cho thuê khoán, tự khai thác 60 triệu/tháng). Vị trí trung tâm Q3, cho thuê khách nước ngoài, văn phòng công ty, đầu tư giữ tài sản đều sinh lời. Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, sang tên công chứng ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

097 639 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

74 m²
317,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Phúc Nguyên, P. 9, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
BP

Bình An Nhà Phố

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ dịch vụ 7 tầng thang máy - mặt tiền đường trung tâm Quận 3, 74m2 giá chỉ 23.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.